Workspaces Extra (2.0.0-alpha5) - en to vi translation catalogue (39 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Author
vi: Tác giả

en: Closed
vi: Đóng

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: - None -
vi: - Không -

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Export
vi: Xuất

en: Default
vi: Mặc định

en: Open
vi: Mở

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Page
vi: Trang

en: Menu link
vi: Liên kết trên trình đơn

en: Filter
vi: Lọc

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Revert
vi: Trở lại

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: hour(s)
vi: giờ

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Activate
vi: Kích hoạt

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Publish content
vi: Đăng nội dung

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Dummy
vi: Giả
