Where We Are Finder (2.0.0-beta3) - en to vi translation catalogue (28 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Actions
vi: Thao tác

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Points
vi: Điểm

en: Page
vi: Trang

en: Published
vi: Đã công bố

en: Global settings
vi: Thiết đặt toàn cục

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Telephone
vi: Điện thoại

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Structure
vi: Cấu trúc

en: Asc
vi: Tăng dần
