Web Experience - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Register
fil: Magrehistro

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Search
fil: Hanapin

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Long
fil: Mahaba

en: Short
fil: Maigsi

en: Themes
fil: Mga bastidor ng disenyo

en: Enter the terms you wish to search for.
fil: Ipasok ang mga katagang nais mong hanapin.

en: Account settings
fil: Mga pagtatakda ng akawnt

en: All pages except those listed
fil: Lahat ng mga pahina maiban sa mga nakatala

en: Only the listed pages
fil: Sa mga nakatalang pahina lamang
