Extensible BBCode (4.0.1) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: List
fil: Listahan

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Preview
fil: Masdan muna

en: View
fil: Tingnan

en: Tag Description
fil: Paglalarawan ng etiketa

en: You Type
fil: Ita-type mo

en: You Get
fil: Kalalabasan

en: Text formats
fil: Mga format ng teksto
