Extensible BBCode (8.x-3.0-alpha3) - en to vi translation catalogue (29 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: Image
vi: Ảnh

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Code
vi: Mã

en: Table
vi: Bảng

en: Color
vi: Màu sắc

en: Attachments
vi: Các đính kèm

en: Font size
vi: Cỡ chữ

en: Superscript
vi: Chỉ số trên

en: Bold
vi: In Đậm

en: Italic
vi: In Nghiêng

en: Tag name
vi: Tên thẻ

en: Subscript
vi: Chỉ số dưới

en: Hyperlink
vi: Siêu liên kết

en: Underline
vi: Gạch chân

en: Editable
vi: Có thể sửa

en: Strike-through
vi: Gạch ngang

en: Tag Description
vi: Mô tả thẻ

en: You Type
vi: Bạn nhập

en: You Get
vi: Bạn được

en: Libraries
vi: Thư viện
