Extended Number Field (8.x-1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Number
ta: எண்

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Scale
ta: அளவுகோல்

en: Integer
ta: முழுஎண்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Decimal value
ta: தசம மதிப்பு

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: %name must be a number.
ta: %name ஒரு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: Unsigned
ta: குறியற்ற

en: Integer value
ta: முழுஎண் மதிப்பு

en: Integer settings
ta: முழு அமைப்புகள்

en: Decimal settings
ta: பதின்மம் அமைப்புகள்

en: Float settings
ta: தசம அமைப்புகளை
