Website Services Articles w Layout Builder (1.0.17) - en to cy translation catalogue (15 entries)

en: Body
cy: Corff

en: Type
cy: Math

en: On
cy: Ymlaen

en: Tags
cy: Tagiau

en: Categories
cy: Categorïau

en: Advanced options
cy: Dewisiadau uwch

en: Reset
cy: Ailosod

en: Block
cy: Bloc

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Subtitle
cy: Is-deitl

en: Offset
cy: Ongli

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen
