YG Fitness Center (8.x-2.1) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Search
ta: தேடல்

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Blue
ta: நீலம்

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: Email ID
ta: மின்னஞ்சல் ID

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
