YG Fitness Center (8.x-2.2) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Search
fil: Hanapin

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
