YG Intechnic - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: title
fil: pamagat

en: Content
fil: Nilalaman

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Page
fil: Pahina

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Top Bar
fil: Pang-ibabaw na baras
