YG Intechnic - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: title
ta: தலைப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: footer
ta: கால்ப்பட்டி

en: logo
ta: சின்னம்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: contact
ta: தொடர்பு

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
