Youtube Plus (1.0.0) - en to cy translation catalogue (10 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: On
cy: Ymlaen

en: Edit
cy: Golygu

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen
