Youtube upload via youtube API (2.0.0) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Created
fil: Inilikha

en: Filter
fil: Salain
