zAdmin (1.0.0-beta1) - en to cy translation catalogue (9 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: E-mail
cy: E-bost

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Help
cy: Cymorth

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Search form
cy: Ffurf chwiliad

en: Powered by Drupal
cy: Wedi ei bŵeru gan Drupal
