zAdmin (1.0.0-beta1) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Help
ta: உதவி

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
