Zero Point (8.x-1.26) - en to cy translation catalogue (35 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Slideshow
cy: Sioe Sleidiau

en: Content
cy: Cynnwys

en: No
cy: Na

en: Search
cy: Chwilio

en: None
cy: Dim

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to parent page
cy: Ewch i dudalen rhiant

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Large
cy: Mawr

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Last post
cy: Cofnod diwethaf

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Page
cy: Tudalen

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Normal
cy: Cyffredin

en: Up
cy: I fyny

en: Forum
cy: Fforwm

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Tools
cy: Arfau

en: Topics
cy: Testunau

en: Posts
cy: Cofnodion

en: Style
cy: Arddull

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Language switcher
cy: Newidydd iaith

en: Orange
cy: Oren

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Powered by Drupal
cy: Wedi ei bŵeru gan Drupal

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
