Zero Point (8.x-1.4) - en to ta translation catalogue (51 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Slideshow
ta: வில்லைகாட்சி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: No
ta: இல்லை

en: unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Search
ta: தேடல்

en: None
ta: இல்லை

en: Center
ta: மையம்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Large
ta: பெரியது

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Last post
ta: கடைசி இடுகை

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Up
ta: மேல்

en: Forum
ta: மன்றம்

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Button
ta: விசை

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Style
ta: பாணி

en: New
ta: புதிய

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Language switcher
ta: மொழி மாற்றி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை

en: Plum
ta: பிளம்

en: Text Formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள்

en: Date only
ta: தேதி மட்டும்

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
