Zero Point (8.x-1.5) - en to te translation catalogue (31 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Slideshow
te: స్లైడ్ ప్రదర్శన

en: Content
te: సారము

en: No
te: కాదు

en: unpublished
te: అప్రచురితం

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Help
te: సహాయం

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Last post
te: చివరి టపా

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Normal
te: సాధారణ

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Topics
te: విషయాలు

en: Posts
te: టపాలు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Style
te: శైలి

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ
