Zero Point (8.x-1.6) - en to ml translation catalogue (18 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Slideshow
ml: സ്ലൈഡ്‌ഷോ

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: No
ml: അല്ല

en: unpublished
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തത്

en: Search
ml: തിരയൂ

en: None
ml: ഇല്ല

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to parent page
ml: പാരന്റ് പേജിലേക്ക് പോകുക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Help
ml: സഹായം

en: Icon
ml: ഐക്കൺ

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: Forum
ml: ചര്‍ച്ചാവേദി

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ
