Ziggurat (1.0.0-alpha3) - en to mr translation catalogue (74 entries)

en: Home
mr: मुख्य पान

en: Title
mr: शीर्षक

en: Body
mr: मुख्य

en: Images
mr: चित्रे

en: Status
mr: वर्तमानस्थिती

en: Register
mr: नोंदणी

en: Delete
mr: मिटवा

en: Operations
mr: कृती

en: Content
mr: साहित्य

en: Username
mr: सदस्यनाम

en: Type
mr: प्रकार

en: Author
mr: लेखक

en: List
mr: यादी

en: Language
mr: भाषा

en: more
mr: आणखी

en: More
mr: अधिक

en: Action
mr: कृती

en: On
mr: वर

en: File
mr: फाईल

en: Edit
mr: संपादन

en: Size
mr: आकार

en: Reset
mr: पुर्ववत

en: None
mr: काहीच नाही

en: Use count
mr: उपयोगकर्त्यांची संख्या

en: Image
mr: छायाचित्र

en: Center
mr: मध्य

en: Name
mr: नाव

en: Label
mr: खूणचिठ्ठी

en: True
mr: सत्य

en: Default
mr: मुळस्वरुप

en: Background
mr: पार्श्वभूमी

en: Small
mr: लहान

en: Large
mr: मोठे

en: Audio
mr: ध्वनी

en: Path
mr: रस्ता

en: Filename
mr: फाईलचे नाव

en: Updated
mr: सुधारित

en: Layout
mr: मांडणी

en: ID
mr: आय डी

en: Picture
mr: चित्र

en: Files
mr: फाईल्स

en: Created
mr: प्रकाशन

en: All
mr: सर्व

en: Active
mr: सक्रिय

en: Page title
mr: पृष्ठ शीर्षक

en: Block
mr: भाग

en: Page
mr: पान

en: Off
mr: बंद

en: To
mr: प्रति:

en: From
mr: कडून

en: Roles
mr: वर्तनमर्यादा

en: Published
mr: प्रकाशित

en: Filter
mr: गाळणी

en: Normal
mr: साधारण

en: Extra
mr: अधिक(Extra)

en: Mobile
mr: भ्रमणध्वनी

en: Provider
mr: प्रदाता

en: Close
mr: बंद

en: Sort by
mr: क्रमवारी नुसार लावा

en: ‹ previous
mr: ‹ मागे

en: next ›
mr: पुढे ›

en: Member for
mr: च्यासाठी सभासद

en: People
mr: लोक

en: Blocked
mr: प्रतिबंधीत

en: Unpublished
mr: अप्रकाशित

en: Used in
mr: कोठे वापरली आहे

en: « first
mr: « प्रथम

en: last »
mr: अंतिम »

en: Entity type
mr: एंटिटीचा प्रकार

en: Upload date
mr: अपलोड केल्याची तारीख

en: Published status
mr: प्रकाशन अवस्था

en: Taxonomy term page
mr: वर्गीकरण संज्ञेचे पान

en: Changed date
mr: बदल केल्याची तारीख

en: Files overview
mr: फाईल्सचा आढावा
