Ziggurat (1.0.0-alpha4) - en to cy translation catalogue (81 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Images
cy: Delweddau

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: List
cy: Rhestr

en: Language
cy: Iaith

en: more
cy: mwy

en: More
cy: Mwy

en: On
cy: Ymlaen

en: File
cy: Ffeil

en: Edit
cy: Golygu

en: Size
cy: Maint

en: Reset
cy: Ailosod

en: None
cy: Dim

en: Image
cy: Delwedd

en: Parent
cy: Rhiant

en: Name
cy: Enw

en: True
cy: Gwir

en: Default
cy: Diofyn

en: Small
cy: Bach

en: Large
cy: Mawr

en: Path
cy: Llwybr

en: Teaser
cy: Rhagflas

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Attachment
cy: Atodiad

en: Picture
cy: Darlun

en: Files
cy: Ffeiliau

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: All
cy: I gyd

en: Active
cy: Gweithredol

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Block
cy: Bloc

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Header
cy: Pennawd

en: To
cy: I

en: From
cy: Gan

en: Custom
cy: Addasu

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Last access
cy: Mynediad diwethaf

en: Count
cy: Cyfrifiad

en: Normal
cy: Cyffredin

en: Last update
cy: Diweddariad diwethaf

en: Advanced
cy: Uwch

en: Thumbnail
cy: Disgrifiad Cryno

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Plain text
cy: Testun plaen

en: Table
cy: Tabl

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: Close
cy: Yn agos

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: Member for
cy: Aelod o

en: Alignment
cy: Aliniad

en: People
cy: Pobl

en: Blocked
cy: Wedi blocio

en: Anonymous user
cy: Defnyddiwr anhysbys

en: Apply
cy: Ceisio

en: Block description
cy: Disgrifiad bloc

en: Permission
cy: Caniatâd

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: Offset
cy: Ongli

en: User account
cy: Cyfrif defnyddiwr

en: Permanent
cy: Parhaol

en: Temporary
cy: Dros dro

en: Upload date
cy: Dyddiad llwytho i fyny

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>
