Ziggurat (1.0.0-alpha4) - en to fil translation catalogue (49 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Images
fil: Mga larawan

en: Status
fil: Kalagayan

en: Register
fil: Magrehistro

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Username
fil: Bansag

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: Language
fil: Wika

en: more
fil: marami pa

en: More
fil: marami pa

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Path
fil: Landas

en: Updated
fil: Nabago

en: Picture
fil: Larawan

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Header
fil: Ulunan

en: To
fil: Para kay

en: From
fil: Mula kay

en: Roles
fil: Mga papel

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Last update
fil: Huling binago

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Member for
fil: Kasapi nang

en: People
fil: Mga tao

en: Blocked
fil: Hinadlangan

en: Block description
fil: Paglalarawan ng tipak

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: User account
fil: Akawnt ng tagagamit

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Recent content
fil: Mga nilalaman na kumakailan lamang
