Ziggurat (2.0.0-beta1) - en to vi translation catalogue (150 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Status
vi: Trạng thái

en: Register
vi: Đăng ký

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: more
vi: thêm

en: More
vi: Thêm

en: Action
vi: Thao tác

en: On
vi: Bật

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Size
vi: Dung lượng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Use count
vi: Số lần dùng

en: Image
vi: Ảnh

en: Center
vi: Giữa

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: True
vi: Đúng

en: Default
vi: Mặc định

en: Background
vi: Nền

en: Background Color
vi: Màu nền

en: Background Image
vi: Ảnh nền

en: Top
vi: Đầu

en: Small
vi: Nhỏ

en: Large
vi: Rộng

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Layout
vi: Bố cục

en: ID
vi: Mã

en: Attachment
vi: Đính kèm

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Files
vi: Các tập tin

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Bottom
vi: Cuối

en: Off
vi: Tắt

en: Header
vi: Tiêu đề

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Roles
vi: Vai trò

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Last access
vi: Lần truy cập cuối

en: Count
vi: Số lượng

en: Normal
vi: Bình thường

en: Last update
vi: Lập cập nhật cuối

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Media
vi: Phương tiện

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Table
vi: Bảng

en: Attributes
vi: Các thuộc tính

en: Role
vi: Vai trò

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Close
vi: Đóng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Full
vi: Đầy đủ

en: Approved
vi: Đã chấp thuận

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Member for
vi: Đã tham gia được

en: Middle
vi: Giữa

en: Alignment
vi: Căn chỉnh

en: author
vi: tác giả

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: People
vi: Mọi người

en: Blocked
vi: Đã khóa

en: Glossary
vi: Bảng thuật ngữ

en: Last modified
vi: Lần sửa cuối

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Color Palette
vi: Bảng màu

en: Oldest first
vi: Từ cũ đến mới

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Zoom In
vi: Phóng to

en: Anonymous user
vi: Người dùng nặc danh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Simple
vi: Đơn giản

en: Block description
vi: Mô tả khối

en: Overrides
vi: Ghi đè

en: Used in
vi: Được dùng trong

en: Permission
vi: Quyền

en: Grid
vi: Lưới

en: Editor
vi: Bộ soạn thảo

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Animation
vi: Hoạt ảnh

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Print
vi: In

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Newest first
vi: Từ mới đến cũ

en: Zoom
vi: Thu/Phóng

en: Block type
vi: Kiểu khối

en: User account
vi: Tài khoản người dùng

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Permanent
vi: Lâu dài

en: Temporary
vi: Tạm thời

en: No files available.
vi: Không có tệp nào.

en: Citation
vi: Trích dẫn

en: MIME type
vi: Loại MIME

en: Upload date
vi: Ngày tải lên

en: Primary
vi: Chính

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Resolved
vi: Đã tính xong

en: Play/Pause
vi: Phát/Tạm dừng

en: In
vi: To

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Full content
vi: Nội dung đầy đủ

en: Recent content
vi: Nội dung mới

en: Find and manage content.
vi: Tìm và quản lí nội dung.

en: Taxonomy term page
vi: Trang từ liệu

en: No people available.
vi: Không có người dùng nào.

en: Find and manage people interacting with your site.
vi: Tìm kiếm và quản lý tương tác giữa người dùng với trang web.

en: No media available.
vi: Không có phương tiện nào.

en: Bulk update
vi: Cập nhật hàng loạt

en: Modal
vi: Cách thức

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
vi: Quản lý tài khoản người dùng, vai trò và quyền

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Half
vi: Nửa

en: Master
vi: Chính

en: Extra Large
vi: Rất lớn

en: Horizontal Alignment
vi: Canh lề nằm ngang

en: Vertical Alignment
vi: Canh lề nằm dọc
