Ziggurat (2.0.0-beta1) - en to ta translation catalogue (155 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Images
ta: படங்கள்

en: Status
ta: நிலை

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: More
ta: மேலும்

en: Action
ta: செயல்

en: On
ta: சரி

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Size
ta: அளவு

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Use count
ta: பயன்பாட்டு எண்ணிக்கை

en: Image
ta: படம்

en: Center
ta: மையம்

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: True
ta: சரி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Top
ta: மேல்

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Path
ta: பாதை

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: Picture
ta: படம்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Off
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Last update
ta: கடைசி மாற்றம்

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Widget
ta: விட்ஜெட்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Close
ta: மூடு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Full
ta: முழு

en: Approved
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Member for
ta: பயனாளராக

en: Alignment
ta: சீரமைப்பு

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: People
ta: நபர்கள்

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Glossary
ta: சொற்களஞ்சியம்

en: Last modified
ta: கடைசியாக திருத்தம்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Oldest first
ta: பழையது முதல்

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Block description
ta: Block விளக்கம்

en: Used in
ta: பயன்படுத்தல்

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Grid
ta: கட்டம்

en: Editor
ta: பதிப்பாளர்

en: Authenticated user
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பயனர்

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Print
ta: பதிப்பு

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Permanent
ta: நிரந்தர

en: Temporary
ta: தற்காலிக

en: No files available.
ta: எந்த கோப்புமில்லை

en: MIME type
ta: மைம் வகை

en: Upload date
ta: பதிவேற்றிய தேதி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Compact
ta: அடக்கமான

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Your virtual face or picture.
ta: உங்களது மெய்நிகர் முகம் அல்லது படம்

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்

en: Recent content
ta: அண்மைய பதிவு

en: Find and manage content.
ta: உள்ளடக்க தேடல் மற்றும் மேலாண்மை.

en: Taxonomy term page
ta: வகைப்பாட்டு சொல் பக்கம்

en: No people available.
ta: எந்த நபரும் இல்லை.

en: Find and manage people interacting with your site.
ta: உங்கள் தளத்தில் தொடர்புகொள்ளும் மக்கள் கண்டுபிடிக்கவும் மற்றும் மேலாண்மை.

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
ta: பயனர் அங்கத்துவங்கள், பாத்திரங்கள் மற்றும் அனுமதிகளை நிர்வகி

en: Changed date
ta: தேதி மாற்றம்

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Fallback date format
ta: மாற்று தேதி வடிவம்

en: Large (480×480)
ta: பெரிய (480×480)

en: Medium (220×220)
ta: நடுத்தர (220×220)

en: Thumbnail (100×100)
ta: சிறு (100×100)

en: HTML Date
ta: HTML தேதி

en: HTML Datetime
ta: HTML நாள்நேரம்

en: HTML Month
ta: HTML மாதம்

en: HTML Time
ta: HTML நேரம்

en: HTML Week
ta: HTML வாரம்

en: HTML Year
ta: HTML ஆண்டு

en: HTML Yearless date
ta: HTML வருடமில்லா தேதி

en: Default long date
ta: இயல்பு நிலை நீண்ட தேதி

en: Default medium date
ta: இயல்பு நிலை நடுத்தர தேதி

en: Default short date
ta: இயல்பு நிலை குறுகிய தேதி

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML

en: Find and manage files.
ta: கோப்புகளை தேடி நிர்வகிக்கவும்

en: Recent content.
ta: சமீபத்திய உள்ளடக்கம்.

en: All content, by letter.
ta: எழுத்துப்படி அனைத்து உள்ளடக்கங்களும்.

en: Max 1300x1300
ta: அதிகபட்சம் 1300x1300

en: Max 2600x2600
ta: அதிகபட்சம் 2600x2600

en: Max 325x325
ta: அதிகபட்சம் 325x325

en: Max 650x650
ta: அதிகபட்சம் 650x650

en: Files overview
ta: கோப்புகள் கண்ணோட்டம்

en: File usage information for {{ arguments.fid }}
ta: {{ arguments.fid }}க்கான கோப்பு பயன்பாடு விவரம்

en: Find and manage content
ta: கண்டுபிடித்து உள்ளடக்கத்தை நிர்வகிக்கவும்

en: Name or email contains
ta: பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல் கொண்டுள்ளது
