ZURB Foundation (7.0.0-beta1) - en to te translation catalogue (21 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Content
te: సారము

en: Enable
te: చేతనించు

en: Search
te: వెతుకు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Back
te: వెనక్కి

en: Help
te: సహాయం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Always
te: ఎల్లప్పుడూ

en: Left sidebar
te: ఎడమ పక్కపట్టీ

en: Right sidebar
te: కుడి పక్కపట్టీ

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ
