Zuvi - The Dark and Modern Drupal 8 and 9 Theme (8.1.6) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Body
fil: Nilalaman

en: Content
fil: Nilalaman

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Comment
fil: Puna

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna
