Starter (8.x-2.0-beta1) - en to te translation catalogue (41 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Status
te: స్థితి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Language
te: భాష

en: more
te: మరిన్ని

en: Size
te: కొలత

en: Name
te: పేరు

en: Picture
te: చిత్రం

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Last access
te: చివరి దర్శనం

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Member for
te: సభ్యుడుగా

en: People
te: ప్రజలు

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Permission
te: అనుమతి

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: Changed date
te: మార్చిన తేదీ

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Max 1300x1300
te: గరిష్టంగా 1300x1300

en: Max 2600x2600
te: గరిష్టంగా 2600x2600

en: Max 325x325
te: గరిష్టంగా 325x325

en: Max 650x650
te: గరిష్టంగా 650x650
