ABC (8.x-1.13) - en to te translation catalogue (38 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Slideshow
te: స్లైడ్ ప్రదర్శన

en: Content
te: సారము

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: unpublished
te: అప్రచురితం

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Block settings
te: బ్లాక్ అమరికలు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Help
te: సహాయం

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Last post
te: చివరి టపా

en: Page
te: పేజీ

en: Normal
te: సాధారణ

en: Items
te: అంశాలు

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: Color
te: రంగు

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Position
te: స్థానం

en: Topics
te: విషయాలు

en: Posts
te: టపాలు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Menu settings
te: మెనూ అమరికలు

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Blue
te: నీలం

en: Black
te: నలుపు

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Current page
te: ప్రస్తుత పుట
