Acquia CMS Common (3.2.10) - en to ml translation catalogue (24 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Name
ml: പേര്

en: You are not authorized to access this page.
ml: താങ്കള്‍ക്ക് ഈ താളിലേക്ക് പ്രവേശനാനുമതി ഇല്ല.

en: Node
ml: നോഡ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Access denied
ml: പ്രവേശനാനുമതി നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Module
ml: മൊഡ്യൂൾ

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Medium
ml: മാദ്ധ്യമം

en: Page not found
ml: താള്‍ കണ്ടെത്തിയില്ല

en: Find and manage content
ml: ഉള്ളടക്കം കണ്ടെത്തുകയും നിയന്ത്രിക്കുകയും ചെയ്യുക
