Acquia CMS Common (3.2.8) - en to ta translation catalogue (53 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Language
ta: மொழி

en: Action
ta: செயல்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Name
ta: பெயர்

en: True
ta: சரி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: You are not authorized to access this page.
ta: இந்த பக்கத்தை  நீங்கள் பார்க்கஅனுமதி இல்லை.

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Node
ta: கணு

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Module
ta: கூடகம்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Widget
ta: விட்ஜெட்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Grid
ta: கட்டம்

en: Page not found
ta: பக்கம் கிடைக்கவில்லை

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Alert
ta: சமிக்சை

en: Find and manage content.
ta: உள்ளடக்க தேடல் மற்றும் மேலாண்மை.

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: File added
ta: கோப்பு சேர்க்கப்பட்டது

en: File removed
ta: கோப்பு நீக்கப்பட்டது

en: Find and manage content
ta: கண்டுபிடித்து உள்ளடக்கத்தை நிர்வகிக்கவும்
