Acquia CMS Common (3.3.10) - en to cy translation catalogue (37 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Language
cy: Iaith

en: Tags
cy: Tagiau

en: Categories
cy: Categorïau

en: Edit
cy: Golygu

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: Name
cy: Enw

en: True
cy: Gwir

en: Default
cy: Diofyn

en: Small
cy: Bach

en: Large
cy: Mawr

en: Updated
cy: Newidwyd

en: You are not authorized to access this page.
cy: Does gennych chi ddim hawl i gael mynediad i'r dudalen yma.

en: Node
cy: Nod

en: All
cy: I gyd

en: Active
cy: Gweithredol

en: Access denied
cy: Mynediad wedi ei wrthod

en: Page
cy: Tudalen

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Thumbnail
cy: Disgrifiad Cryno

en: Medium
cy: Canolig

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Table
cy: Tabl

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Page not found
cy: Methu darganfod y dudalen

en: Offset
cy: Ongli

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>
