Acquia CMS Common (3.3.10) - en to fil translation catalogue (26 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Language
fil: Wika

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Updated
fil: Nabago

en: You are not authorized to access this page.
fil: Ikaw ay hindi awtorisadong magpunta sa pahinang ito.

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Access denied
fil: Tinaggihan ang pagpunta dito

en: Page
fil: Pahina

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Page not found
fil: Hindi natagpuan ang pahina

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
