Acquia Commerce Manager (8.x-1.01) - en to gu translation catalogue (36 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Email address
gu: ઈ-મેઈલ સરનામુ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: yes
gu: હા

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Language
gu: ભાષા

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Message
gu: સંદેશ

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Save
gu: સાચવો

en: View
gu: જુઓ

en: Email
gu: ઈ-મેઈલ

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Details
gu: વિગતો

en: Attributes
gu: લક્ષણો

en: Maximum length
gu: મહત્તમ લંબાઈ

en: The specified passwords do not match.
gu: તમે ઉમેરેલા સાંકેતિક શબ્દોમાં તફાવત છે

en: Last modified
gu: છેલ્લે સુધારેલું

en: Changed
gu: બદલ્યું

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Select
gu: પસંદ કરો

en: Language code
gu: ભાષા સંકેત

en: Account
gu: ખાતુ

en: About
gu: વિશે

en: Synchronize
gu: સમન્વય

en: 1
gu: ૧

en: Confirm password
gu: સાંકેતિક શબ્દ ની ખાતરી કરો
