Acquia Commerce Manager (8.x-1.90) - en to te translation catalogue (61 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Type
te: రకం

en: yes
te: అవును

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Language
te: భాష

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Currency
te: ద్రవ్యం

en: Quantity
te: పరిమాణం

en: Edit
te: మార్చు

en: Size
te: కొలత

en: Message
te: సందేశం

en: Password
te: సంకేతపదం

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Country
te: దేశం

en: Weight
te: భారం

en: Image
te: బొమ్మ

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: View
te: చూడు

en: Total
te: మొత్తం

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: no
te: కాదు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Page
te: పేజీ

en: Details
te: వివరాలు

en: Maximum length
te: గరిష్ఠ పొడవు

en: First Name
te: మొదటి పేరు

en: Last Name
te: ఇంటి పేరు

en: Full
te: పూర్తి

en: The specified passwords do not match.
te: ఇచ్చిన సంకేతపదాలు సరిపోలలేదు.

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Password strength:
te: సంకేతపదపు బలం:

en: Passwords match:
te: సంకేతపదాలు సరిపోయాయి:

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Language code
te: భాషా సంకేతం

en: Account
te: ఖాతా

en: About
te: గురించి

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -

en: Done.
te: పూర్తయ్యింది.

en: Password field is required.
te: సంకేతపదం తప్పనిసరి

en: Confirm password
te: సంకేతపదాన్ని నిర్ధారించండి

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Add lowercase letters
te: చిన్నబడి అక్షరాలు చేర్చండి

en: Add uppercase letters
te: పెద్దబడి అక్షరాలు చేర్చండి

en: Add numbers
te: అంకెలను చేర్చండి

en: Add punctuation
te: విరామచిహ్నాలని చేర్చండి

en: Weak
te: బలహీనం

en: Fair
te: పర్లేదు
