Acquia Commerce Manager (8.x-1.90) - en to ml translation catalogue (33 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: Type
ml: തരം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Currency
ml: കറൻസി

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: Maximum length
ml: പരമാവധി നീളം

en: The specified passwords do not match.
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത പ്രവേശന വാക്കുകള്‍ സാമ്യമല്ല.

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്

en: Password field is required.
ml: പ്രവേശന വാക്ക് ആവശ്യമാണ്.

en: Confirm password
ml: പ്രവേശന വാക്ക് ഉറപ്പാക്കു
