Acquia Connector (8.x-1.16) - en to te translation catalogue (14 entries)

en: Next
te: తరువాత

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Content
te: సారము

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Search
te: వెతుకు

en: Name
te: పేరు

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Private files
te: అంతరంగిక దస్త్రాలు

en: Temporary files
te: తాత్కాలిక దస్త్రాలు
