Acquia Connector (8.x-2.0-rc3) - en to cy translation catalogue (14 entries)

en: Next
cy: Nesaf

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: Variable
cy: Newidiol

en: Name
cy: Enw

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: Active
cy: Gweithredol

en: Site name
cy: Enw'r safle

en: Manual update check
cy: Gwiriad diweddaru gyda llaw

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Offset
cy: Ongli

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: Text formats
cy: Fformatiau testun
