Acquia Content Hub (8.x-1.34) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: all
ta: அனைத்து

en: None
ta: இல்லை

en: Message
ta: செய்தி

en: Name
ta: பெயர்

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Sources
ta: மூலங்கள்

en: Source
ta: மூலம்

en: Limit
ta: எல்லை

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: User Role
ta: பயனர் பாத்திரம்

en: About
ta: பற்றி

en: Bundles
ta: கட்டுக்கள்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -
