Acquia Content Hub (8.x-1.45) - en to ml translation catalogue (13 entries)

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: all
ml: എല്ലാം

en: None
ml: ഇല്ല

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Name
ml: പേര്

en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
