Acquia Content Hub (8.x-2.13) - en to ml translation catalogue (17 entries)

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Type
ml: തരം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Last Updated
ml: അവസാനമായി പുതുക്കിയത്

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: The file could not be created.
ml: ഫയല്‍ നിര്‍മ്മിക്കാന്‍ പറ്റുന്നില്ല.

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
