Acquia Content Hub (8.x-2.30) - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Import
fil: Angkatin

en: Export
fil: Luwasin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Filters
fil: Mga salaan

en: Client
fil: Kliyente

en: The file could not be created.
fil: Hindi mailikha ang file.
