Acquia ACSF backup manager (8.x-1.0-alpha2) - en to ml translation catalogue (9 entries)

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Processing
ml: പ്രക്രിയ നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു

en: Initializing.
ml: പ്രാരംഭ നടപടികള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കുന്നു

en: An error has occurred.
ml: ഒരു പ്രശ്നം സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു
