AdaptiveTheme (8.x-5.0) - en to ml translation catalogue (20 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Content types
ml: ഉള്ളടക്ക തരങ്ങൾ

en: None
ml: ഇല്ല

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to parent page
ml: പാരന്റ് പേജിലേക്ക് പോകുക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Menu
ml: മെനു

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Forum
ml: ചര്‍ച്ചാവേദി

en: Not published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തവ

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക.

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Direction
ml: ദിശ
