Aggregator (2.0.2) - en to ml translation catalogue (26 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: List
ml: പട്ടിക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Feed
ml: ഫീഡ്

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Core
ml: കോര്‍

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: never
ml: ഒരിക്കലുമില്ല

en: Update interval
ml: പുതുക്കല്‍ ഇടവേള

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: The feed %feed has been updated.
ml: %feed എന്ന ഫീഡ് പുതുക്കി.

en: Feed %feed added.
ml: %feed ഫീഡ് പുതിയതായി ചേര്‍ത്തു.

en: The feed %feed has been added.
ml: %feed എന്ന ഫീഡ് കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.

en: Unlimited
ml: അനിയന്ത്രിതം

en: Allowed HTML tags
ml: അനുവദനീയമായ HTML ടാഗുകള്‍

en: 1 item | @count items
ml[0]: ഒരെണ്ണം
ml[1]: @count ഏണ്ണം

en: @time ago
ml: @time സമയം മുമ്പ്

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്

en: Uses
ml: ഉപയോഗങ്ങൾ
