aGov (8.x-1.0-alpha1) - en to te translation catalogue (52 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Content
te: సారము

en: Type
te: రకం

en: yes
te: అవును

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: File
te: ఫైల్

en: Edit
te: మార్చు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Display settings
te: ప్రదర్శన అమరికలు

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: View
te: చూడు

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: type
te: రకము

en: User
te: వాడుకరి

en: file
te: ఫైలు

en: no
te: కాదు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: Maximum alias length
te: మారుపేరు యొక్క గరిష్ఠ పొడవు

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: Link text
te: లంకె పాఠ్యం

en: Your settings have been saved.
te: మీ అమరికలని భద్రపరిచాం.

en: Download link
te: దింపుకోలు లింకు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Recently posted
te: ఇటీవల టపాచేసినవి

en: About
te: గురించి

en: Title only
te: శీర్షిక మాత్రమే

en: Save and continue
te: భద్రపరిచి కొనసాగండి

en: Comma
te: కామా

en: Alias: @alias
te: మారుపేరు: @alias

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి
