aGov (8.x-1.0-alpha1) - en to gu translation catalogue (51 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Previous
gu: પાછળનું

en: Next
gu: આગળ

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: yes
gu: હા

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Remove
gu: લોપ

en: Description
gu: વર્ણન

en: Enable
gu: સક્રિય

en: Disable
gu: નિષ્ક્રિય

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: None
gu: એકે નહિ

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Weight
gu: તરલતા

en: Link
gu: કડી

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Save
gu: સાચવો

en: Help
gu: મદદ

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: View
gu: જુઓ

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: type
gu: પ્રકાર

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Separator
gu: વિભાજક

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: Width
gu: પહોળાઈ

en: Height
gu: ઊંચાઈ

en: Link text
gu: કડી શીર્ષક

en: Destination
gu: લક્ષ્યસ્થાન

en: Undefined
gu: અનિર્ધારિત

en: any
gu: કોઈપણ

en: Your settings have been saved.
gu: તમારા સુયોજનો સંગ્રહવામાં આવ્યા છે

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: About
gu: વિશે

en: 1
gu: ૧

en: Title only
gu: માત્ર શીર્ષક

en: Save and continue
gu: સંગ્રહો અને આગળ વધો

en: Comma
gu: અલ્પવિરામ

en: MIME type
gu: MIME પ્રકાર

en: Edit URL
gu: URL સંપાદિત કરો

en: (active tab)
gu: (સક્રિય ટૅબ)

en: Image style
gu: ચિત્ર શૈલી
