AI (Artificial Intelligence) (1.2.3) - en to fil translation catalogue (45 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: List
fil: Listahan

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Read more
fil: Magbasa pa

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: - None -
fil: - Wala -

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Error
fil: Mali

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: To
fil: Para kay

en: Roles
fil: Mga papel

en: Filter
fil: Salain

en: configure
fil: ayusin

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Database name
fil: Pangalan ng database

en: - Select -
fil: - Pumili -

en: Translate
fil: Isaling-wika

en: Choose language
fil: Pumili ng wika
