AI (Artificial Intelligence) (1.2.3) - en to ta translation catalogue (108 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: List
ta: பட்டியல்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Action
ta: செயல்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Message
ta: செய்தி

en: Response
ta: பதில்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Variable
ta: மாறி

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Help text
ta: வணக்க உரை

en: Required
ta: தேவை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: View
ta: பார்

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Text
ta: உரை

en: User
ta: பயனர்

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Error
ta: பிழை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: To
ta: பெறுநர்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Score
ta: மதிப்பெண்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Explanation
ta: விரிவாக்கம்

en: configure
ta: முறையமை

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Other
ta: மற்றவை

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Ignore
ta: தவிர்

en: String
ta: சொல்

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Optional
ta: விருப்புரிமை

en: Exposed Filters
ta: வெளிப்படு வடிகட்டிகள்

en: Integer
ta: முழுஎண்

en: Close
ta: மூடு

en: Property
ta: பண்பு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Database name
ta: தரவுதள பெயர்

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: Style
ta: பாணி

en: Session
ta: அமர்வு

en: Bottom right
ta: கீழே வலது

en: Bottom left
ta: கீழே இடது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Variables
ta: மாறிகள்

en: Translation status
ta: மொழிபெயர்ப்பு நிலை

en: Index
ta: முகப்பட்டவணை

en: Values
ta: மதிப்பீடுகள்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: not set
ta: அமைக்கப்படவில்லை

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: Output
ta: வெளியீடு

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Use default
ta: இயல்பானதை பயன்படுத்து

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: Boolean
ta: பூலியன்

en: Bundle
ta: பொதி

en: Toolbar
ta: கருவிப்பட்டை

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Choose language
ta: மொழியை தேர்ந்தெடு

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: The machine-readable name is already in use. It must be unique.
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப்பெயர் ஏற்கெனவே பயன்பாட்டில் உள்ளது. இது கண்டிப்பாக தனித்ததாக இருக்க வேண்டும்.

en: Entity reference
ta: உருப்படி மேற்கோள்
