AI (Artificial Intelligence) (1.2.6) - en to te translation catalogue (74 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: List
te: జాబితా

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Action
te: చర్య

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: File
te: ఫైల్

en: Edit
te: మార్చు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Message
te: సందేశం

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Help text
te: సహాయపు పాఠ్యం

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: View
te: చూడు

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: n/a
te: వర్తించదు

en: User
te: వాడుకరి

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Error
te: సమస్య

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Explanation
te: వివరణ

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: Details
te: వివరాలు

en: Unlimited
te: అపరిమితం

en: Send
te: పంపించు

en: Other
te: ఇతర

en: Role
te: పాత్ర

en: Ignore
te: విస్మరించు

en: String
te: పదబంధం

en: Maximum length
te: గరిష్ఠ పొడవు

en: Optional
te: ఐచ్చికం

en: Integer
te: పూర్ణసంఖ్య

en: Close
te: మూసివేయి

en: Database name
te: డాటాబేసు పేరు

en: Instructions
te: సూచనలు

en: Results
te: ఫలితాలు

en: Style
te: శైలి

en: About
te: గురించి

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -

en: Suggestions
te: సూచనలు

en: Translate
te: అనువదించు

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Use default
te: అప్రమేయాన్ని వాడు

en: Translate Text
te: పాఠ్యాన్ని అనువదించండి

en: Source language
te: మూల భాష

en: Choose language
te: భాషను ఎంచుకోండి
