AI (Artificial Intelligence) (1.3.0-rc1) - en to gu translation catalogue (68 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Closed
gu: બંધ

en: List
gu: સૂચિ

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Remove
gu: લોપ

en: Description
gu: વર્ણન

en: Language
gu: ભાષા

en: Read more
gu: આગળ વાંચો

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Administration
gu: સંચાલન

en: Action
gu: ક્રિયા

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: None
gu: એકે નહિ

en: Message
gu: સંદેશ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Link
gu: કડી

en: Help text
gu: મદદ સંદેશ

en: Required
gu: જરૂરી

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Save
gu: સાચવો

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: View
gu: જુઓ

en: Text
gu: લખાણ

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Continue
gu: ચાલુ રાખો

en: Error
gu: ભુલ

en: All
gu: બધા

en: Roles
gu: હોદ્દાઓ

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: Explanation
gu: સ્પષ્ટીકરણ

en: Width
gu: પહોળાઈ

en: Height
gu: ઊંચાઈ

en: Details
gu: વિગતો

en: Unlimited
gu: અમર્યાદિત

en: Send
gu: મોકલો

en: Other
gu: અન્ય

en: Role
gu: હોદો

en: Ignore
gu: અવગણો

en: String
gu: સ્ટ્રીંગ

en: Maximum length
gu: મહત્તમ લંબાઈ

en: Provider
gu: પ્રદાતા

en: Optional
gu: વૈકલ્પિક

en: Integer
gu: પૂર્ણાંક

en: Close
gu: બંધ

en: Database name
gu: સંગ્રહ સ્થાન નુ નામ

en: Results
gu: પરિણામો

en: Float
gu: ફ્લોટ

en: Values
gu: મૂલ્યો

en: Skip to main content
gu: મુખ્ય વિષયવસ્તુ પર જાઓ

en: About
gu: વિશે

en: Translate
gu: ભાષાંતર

en: Error message
gu: ભૂલ સંદેશ

en: Entity type
gu: એન્ટિટી પ્રકાર

en: Properties
gu: ગુણધર્મો

en: Boolean
gu: બૂલિયન

en: Bundle
gu: બંડલ

en: Choose language
gu: તમારી ભાષા પસંદ કરો
